CAMERA CPRO NBT6-75L-RZ(622)
Giá: Liên hệ
  • Mã sản phẩm:NBT6-75L-RZ(622)
  • Xuất xứ:Hàn Quốc / Việt Nam
  • Bảo hành:Liên hệ
  • Tình trạng:Hàng sẵn kho
  • Độ phân giải 5MP
  • Hỗ trợ phân tích video thông minh
  • IP67
CPRO cung cấp đa dạng các sản phẩm camera, đầu ghi hình...
Camera CPRO NBT6-75L-RZ(622) sở hữu các tính năng nổi bật:
  • Độ phân giải 5MP
  • IP67
  • PoE IEEE 802.3af/Class3
'Video
- Chíp cảm biến và kích thước cảm biến: 1/2.8” 5.17M(STV2) CMOS
- Tổng số điểm ảnh: 2608(H) X 1984(V)
- Độ phân giải tối đa: 2592(H) X 1944(V)
- Độ nhạy sáng: COLOR: COLOR: 0.05Lux BW: 0Lux with IR
- Cổng ra video để hỗ trợ cài đặt: 1 [CVBS 1.0V p-p (75Ω)]
Ống kính
- Tiêu cự: 6~22mm
- Khẩu độ: F1.6
- Lens Type: Motorized_Varifocal
- IRIS Type: P-IRIS
- Góc quan sát D:20.7°~49.6°, H:16.5°~39.2°, V:12.4°~29.2
- Zoom quang học: 3,6X
Thông tin khác
- Tự động tăng độ nhạy sáng cho cảm biến Auto Gain Control (AGC): Tự động
- Ngày đêm: TDN (True Day & Night)
- Hỗ trợ tính năng 3D DNR
- Wide Dynamic Range (WDR): WDR(2x)
- Dynamic Range: 120dB
- Led hồng ngoại H3IR tầm xa hồng ngoại 37m
- Che các vùng cần bảo mật: Privacy Zone
- Chuẩn nén video: MJPEG, H.264, H.265
- Cổng vào, ra âm thanh: 1 Line[1.0Vms, 3K ohm]/1 Line
- Đầu vào/ đầu ra cảnh báo: 1 Line/1 Line
- Hỗ trợ cổng cắm thẻ nhớ: Micro SD, Micro SDHC, Micro SDXC
- Số khe cắm thẻ nhớ: 1
- Giao thức kết nối mạng: TCP/IP, UDP, AutoIP, RTP(UDP/TCP), RTSP, NTP,
   HTTP, HTTPS, SSL, DNS, DDNS, DHCP, FTP, SMTP, ICMP, SNMPv1/v2/v3(MIB-2), ONVIF
- Ngôn ngữ: English Korean Japanese
- Nguồn cấp: Adaptor is not included DC12V PoE IEEE 802.3af Class3
 Công suất tiêu thụ tối đa: DC Max 8.8W PoE Max 11,1W
- Nhiệt độ hoạt động -20°C ~ 50°C
- Tiêu chuẩn IP67
- Chống va đập: IK09
- Kích thước: 197.5mm x 86mm