CAMERA CPRO NVD7-22-R28
Giá: Liên hệ
  • Mã sản phẩm:NVD7-22-R28
  • Xuất xứ:Hàn Quốc / Việt Nam
  • Bảo hành:
  • Tình trạng:Hàng sẵn kho
- Độ phân giải: 2.1 Mp
- Kích thước cảm biến: 1/ 2.8"
- Tổng số điểm ảnh: 1945(H) x 1109(V)
- Độ phân giải tối đa: 1920x1080
CPRO cung cấp đa dạng các sản phẩm camera, đầu ghi hình...
Camera
- Độ phân giải: 2.1 Mp
- Kích thước cảm biến: 1/ 2.8"
- Chuẩn nén video: MJPEG, H.264, H.265
- Hỗ trợ Intelligent Code
- Luồng video: 1920x1080/1280x720/352x288/352x240
- Video Bitrate: 100Kbps ~ 10Mbps
Ống kính
- Ống kính cố định
- Tiêu cự: [email protected] hỗ trợ IRIS
- Góc quan sát D: 128°, H: 111°, V: 62°
- Tốc độ màn trập: 1/15 ~ 1/32000
Hồng ngoại
- Độ nhạy sáng 0.05Lx
- Phạm vi hồng ngoại: 18m
Tính năng
- Hỗ trợ True WDR 120dB
- Hỗ trợ tính năng 3DNR, Smart LBR, ROI
- Tính năng Dynamic ROI(Region of Interest)
- Mirror & Flip
- Phát hiện chuyển động
-Tích hợp Microphone
- Audio compression: G.711
- Hỗ trợ SD card
- Giao thức kết nối mạng: TCP/IP, UDP, AutoIP, RTP(UDP/TCP), RTSP, NTP,
   HTTP, HTTPS, SSL, DNS, DDNS, DHCP, FTP, SMTP, ICMP, SNMPv1/v2/v3(MIB-2), ONVIF
- Tiêu chuẩn IP67
- Chống va đập: IK10
- Nguồn cấp: DC12V, Max 3.7W hoặc PoE 802.3AF Class 2(Max 5.4w)
- Nhiệt độ hoạt động -20°C ~ 50°C
- Kích thước: 105mm x 60.7mm